Descendants best drama, ex ni Christian waging best actress sa Asian TV awards! Alden kinuyog ng mga Pinoy sa Singapore
Natuwa ako dahil nag-win na Best Drama Series sa 21st Asian Television Awards ang Descendants of the Sun, ang Koreanovela na pinagbidahan ng favorite actor ko na si Soong Joong-ki.
Ginanap ang 21st Asian Television Awards sa Suntec City Singapore International Convention and Exhibition Centre noong Biyernes, December 2.
Kabilang sa mga host ng 21st Asian Television Awards si Alden Richards na pinagkaguluhan ng mga Pinoy kaya pati ang ibang mga artista na mula sa iba’t-ibang bansa, nag-request ng photo op na kasama siya.
Ganyan kasikat si Alden sa Singapore na ikinawindang ni Michael V. na dumalo rin sa nasabing event.
Nanalo rin sa Asian TV Awards si Carla Dunareanu, ang Best Actress for Comedy dahil sa pagganap niya sa Rojak, isang show sa Singapore.
Sounds familiar ang name ni Carla dahil siya ang ex-dyowa ni Christian Bautista.
Sinubukan ni Carla ang kapalaran niya sa Philippine showbiz pero hindi siya nagtagumpay.
Narito ang ibang mga nagwagi sa Asian Television Awards, kahit walang nanalo sa mga entry mula sa Pilipinas;
Best Documentary Programme- Wild City Islands, Singapore
Best Documentary Series – The Tokyo Trials, China
Best Natural History or Wildlife Program – Jawai:India’s Leopard Hills, Singapore
Best News Program -The Buck Stops Here: Terror in Pathankot, India
Best Single News Story/Report (10 Minutes or Less)- South China Sea: Flying into Asia’s Flashpoint, Singapore
Best Current Affairs Program - Undercover Asia – North Korean Slaves, Singapore
Best Single Drama or Telemovie -Tulus Ikhlas, Malaysia
Best Comedy Program - Ra-Berd Therd-Therng Dancer Thaluang Sai (House of Blast – The Girl Next Door), Thailand
Best Children’s Program -Art Attack Season 4 – Heroes and Villains, Singapore
Best Preschool Program – Leo The Wildlife Ranger, Singapore
Best Entertainment ( One-Off/Annual )- MAMA (Mnet Asian Music Awards), Korea
Best General Entertainment Program- The History Hustle, Singapore
Best Game or Quiz Program – Crime Scene 2, Korea
Best Music Program- China Star, China
Best Reality Show- Death Is Our Business, Singapore
Best Infotainment Program -Zeb’s River Journey, Hong Kong
Best Talk Show- Aaj Ki Raat Hai Zindagi, India
Best Social Awareness Program -Witness: China’s Fake Boyfriends, Qatar
Best Adaptation of An Existing Format- Master Chef Asia, Singapore
Best Digital Fiction and Non-Fiction Program – India’s Menstruation Man, Qatar
Best Lifestyle Program – Nomad Chef: Up in the Air, Singapore
Best 2D Animated Program -George of the Jungle Series 2, Singapore
Best 3D Animated Program-Origanimals, Malaysia
Best Live Sports Coverage-ONE Championship: Ascent to Power, Singapore
Best Sports Program -The Three Japanese Beauties -Looking Beyond the Win, Japan
Best News Anchor -Zakka Jacob, India
Best Current Affairs Presenter – Steve Chao, Malaysia
Best Entertainment Host -Phanya Nirunkul, Thailand
Best Sports Commentator – Colette Wong, Singapore
Best Actor in a Leading Role -Chen Kun-Chang, Taiwan
Best Actress in a Leading Role – Cheryl Yang, Taiwan
Best Actor in a Supporting Role –Jeff Catz, Singapore
Best Actress in a Supporting Role – Tien Hsin, Taiwan
Terrestial Channel of the Year – PTS, Taiwan
Cable & Satellite Channel of the Year -Al Jazeera English, Malaysia and Qatar
Terrestial Broadcaster of the Year - Mediacorp Pte Ltd, Singapore Cable & Satellite Network of the Year -Al Jazeera English, Malaysia/Qatar
- Latest